Maharashtra DySP / ACP Transfers | राज्य के 119 पुलिस उप अधीक्षक / सहायक पुलिस आयुक्त का तबादला, पुणे शहर, पिंपरी-चिंचवड, पुणे ग्रामीण, पुणे एसीबी के अधिकारी शामिल

मुंबई : पुणेसमाचार ऑनलाइन – Maharashtra DySP / ACP Transfers | राज्य गृह विभाग ने राज्य पुलिस विभाग के करीब 119 पुलिस उप अधीक्षक / सहायक पुलिस आयुक्त ग्रेड के अधिकारियों का सामान्य तबादला किया है. इनमें पुणे शहर, पिंपरी-चिंचवड, पुणे ग्रामीण, पुणे एंटी करप्शन विभाग के अधिकारी शामिल है.(Maharashtra DySP / ACP Transfers )

तबादला पाने वाले अधिकारियों के नाम और उनका कहां से कहां तबादला किया गया निम्न तरह से है

1. जीतेंद्र पोपटराव जाधव (उप विभागीय पुलिस अधिकारी, चांदूर रेलवे उपविभाग, अमरावती ग्रामीण से पुलिस उप अधीक्षक शहरी सुरक्षा अधिकार, नांदेड)

2. अभिजीत शिवाजीराव पाटिल (पुलिस उप अधीक्षक, पुलिस प्रशिक्षण केंद्र खंडाला से सहायक पुलिस आयुक्त, नागपूर शहर)

3. सूरज पांडुरंग गुरव (अपर पुलिस अधीक्षक, पुणे एंटी करप्शन से उपविभागीय पुलिस अधिकारी, नांदेड शहर, नांदेड)

4. सोमनाथ फकीरा वाघचौरे (भुसावल उपविभाग, जि. जलगांव से संगमनेर, जि. अहमदनगर)

5. डॉ. प्रशांत श्रीराम अमृतकर (सहायक पुलिस आयुक्त, पिंपरी चिंचवड से गढ़चिरोली, जि. गढ़चिरोली)

6. अण्णासाहेब मारूती जाधव (कर्जत उपविभाग, जि. अहमदनगर से सांगली शहर, सांगली)

7. कृष्णात महादेव पिंगले (पदस्थापना की प्रतीक्षा से वर्धा)

8. मंगेश शांताराम चव्हाण ( कोल्हापूर शहर उपविभाग, कोल्हापूर से इस्लामपूर, जि. सांगली)

9. अजीत राजाराम टिके (सांगली शहर उपविभाग, सांगली से कोल्हापूर शहर, कोल्हापूर)

10. नितिन केशवराव जाधव (एसीपी, बृहन्मुंबई से एसीपी, नाशिक शहर)

11. दीपाली मोहन खन्ना (एसीपी, नाशिक शहर से एसीपी, मीरा-भाईंदर-वसई-विरार)

12. शीतल बाबूराव जानवे (वाई उपविभाग, जि. सातारा से अपर पुलिस अधीक्षक (पहले चरण का प्रमोशन), एंटी क्रप्शन ब्यूरो, पुणे)

13. प्रेरणा जीवन कट्टे (एसीपी, पिंपरी-चिंचवड से उप विभागीय अधिकारी, चिमूर, जि. चंद्रपूर)

14. सुशील कुमार काशीबाराव नायक (गढ़चांदूर उपविभाग, चंद्रपूर से जलगांव शहर, जलगांव)

15. सिध्देश्वर बलीराम भोरे (इतवारा उपविभाग, नांदेड से पैठण, छत्रपति संभाजीनगर ग्रामीण)

16. सचिन बापू सांगले (देगलूर उपविभाग, नांदेड से जालना शहर, जि. जालना)

17. सचिन प्रकाश हिरे (नंदूरबार उपविभाग, नंदूरबार से शिरपूर, जि. धूले)

18. अजीत भगवान पाटिल (अहमदनगर ग्रामीण, अहमदनगर से करमाला, सोलापूर ग्रामीण)

19. माधव ज्ञानोबा रेड्डी (एसीपी, सोलापूर शहर से इतवारा, नांदेड)

20. गजानन बालासाहेब टोम्पे (एसीपी, पुणे शहर से सातारा ग्रामीण, सातारा)

21. अमोल विलास कोली (खामगांव उपविभाग, जि. बुलढाणा से एसीपी, ठाणे शहर)

22. शशिकिरण बाबासो काशिद (खेड उपविभाग, जि. रत्नागिरी से एसीपी, बृहन्मुंबई)

23. विजयकुमार नारायण मराठे (सिल्लोड उपविभाग, छत्रपती संभाजीनगर ग्रामीण से एसीपी, मीरा-भाईंदर-वसई-विरोर)

24. उमेश शंकर माने (पाटिल) (एसीपी, ठाणे शहर से एसीपी, मीरा-भाईंदर-वसई-विरार)

25. सचिन दिलीप बारी (चिपलून उपविभाग, जि. रत्नागिरी से एसीपी, नाशिक शहर)

26. मंदार मल्लिकार्जुन जवले (जुन्नर उपविभाग, पुणे ग्रामीण से एसीपी, ठाणे शहर)

27. गणेश रामचंद्र किंद्रे (सातारा ग्रामीण उपविभाग, सातारा से वणी उपविभाग, यवतमाल)

28. विशाल श्यामराव हिरे (करमाला उपविभाग, सोलापूर ग्रामीण से एसीपी, पिंपरी-चिंचवड)

29. दिनेश कुमार माधवराव कोल्हे (निलंगा उपविभाग, जि. लातूर से सिल्लोड उपविभाग, जि. छत्रपति संभाजीनगर ग्रामीण)

30. स्वप्निल राजाराम राठोड (गेवराई उपविभाग, बीड से एसीपी, छत्रपति संभाजीनगर शहर)

31. प्रदीप मुरलीधर पाटिल (पांढरकवडा उपविभाग, यवतमाळ से मेहकर उपविभाग, बुलढाणा)

32. किरण कुमार चंद्रकांत सूर्यवंशी (रोहा उपविभाग, जि. रायगड से उप विभाग पुलिस अधिकारी, सातारा शहर)

33. अर्जुन नरसिंह भोसले (नाशिक ग्रामीण से पंढरपूर, सोलापूर ग्रामीण)

34. शशिकांत भगवानराव भोसले (एसीपी, मीरा-भाईंदर-वसई-विरार से एसीपी, बृहन्मुंबई)

35. तानाजी दिलीप बरडे (फलटण उपविभाग, जि. सातारा से भोर उपविभाग, पुणे ग्रामीण)

36. श्रीकांत औदुंबर डिसले (एसीपी, पिंपरी – चिंचवड से उपविभागीय अधिकारी, नंदूरबार)

37. रणजीत जगन्नाथ पाटिल (कराड उपविभत्तग, जि. सातारा से मालेगांव छावणी, नाशिक ग्रामीण)

38. शैलेश बाबुराव काले (डीवाईएसपी मुख्यालय, पालघर से जव्हार उपविभाग, जि. पालघर)

39. प्रदीप भिवसेन मैराले (साक्री उपविभाग, धुले से डीवाईएसपी, हाईवे सुरक्षा टीम, नाशिक)

40. विक्रम रमाकांत (पंढरपूर उपविभाग, सोलापूर ग्रामीण से कलवण उपविभाग, नाशिक ग्रामीण)

41. पूर्णिमा शंकरराव तावरे (एसीपी, पुणे शहर से पोलिस उप अधीक्षक, महाराष्ट्र इंटिलीजेंस अलर्ट, पुणे)

42. समीर सिंह द्वारकोजीराव सालवे (मनमाड़ उपविभाग, नाशिक ग्रामीण से इचलकरंजी उपविभाग, कोल्हापूर)

43. सोहेल नूर महंमद शेख (एसीपी, नाशिक शहर से मनमाड़ उपविभाग, नाशिक ग्रामीण)

44. विलास विठ्ठल यामावार (मेहकर उपविभाग, जि. बुलढाणा से देऊलगांवराजा, जि. बुलढाणा)

45. बजरंग हिंदुराव देसाई (एसीपी, पुणे शहर से एसीपी, मीरा-भाईंदर-वसई-विरार)

46. राकेश रावसाहेब जाधव (अमलनेर उपविभाग, जि. जलगांव से डीवाईएसपी, पुलिस प्रशिक्षण केंद्र, जालना)

47. विक्रांत हिम्मत गायकवाड (धर्माबाद उपविभाग, नांदेड से भुसावल उपविभाग, जलगांव)

48. नंदा राजेंद्र पाराजे (सीआईडी, पुणे से एसीपी, पुणे शहर)

49. अश्विनी गणेश राख (डीवाईएसपी, महाराष्ट्र इंटिलीजेंस अलर्ट, पुणे से एसीपी, पुणे शहर)

50. राहुल रावसाहेब धस (दौंड उपविभाग, पुणे ग्रामीण से फलटण, सातारा)

51. धनंजय हरिदास पाटिल (भोर उपविभाग, पुणे ग्रामीण से एसीपी, नागपुर शहर)

52. प्रशांत बाबासो ढोले (एसीपी, ठाणे शहर से गणेशपुरी उपविभाग, ठाणे ग्रामीण)

53. सोनाली प्रशांत ढोले (एसीपी, ठाणे शहर से पुलिस उप अधीक्षक (मुख्यालय), ठाणे ग्रामीण)

54. संदीप बाबुराव मिटके (श्रीरामपूर उपविभाग, अहमदनगर से शिर्डी उपविभाग, अहमदनगर)

55. संगीता शिंदे-अल्फोन्सो (एसीपी, ठाणे शहर से पुलिस उप अधीक्षक (मुख्यालय), पालघर)

56. संजय गंगाराम पुजलवार (वणी उपविभाग, यवतमाल से मुख्यालय, यवतमाल)

57. भीमराव सावळा टेले (उमरेड उपविभाग, नागपुर ग्रामीण से एसीपी, पुणे शहर)

58. विनायक आत्माराम वस्त (एसीपी, नवी मुंबई से एसीपी, बृहन्मुंबई)

59. संजय पंढरीनाथ सातव (शिर्डी उपविभाग, अहमदनगर से शेवगांव उपविभाग, अहमदनगर)

60. मिलिंद देवराम शिंदे (ब्रम्हपुरी उपविभाग, चंद्रपुर से शहापुर उपविभाग, ठाणे ग्रामीण)

61. स्वप्निल चंद्रशेखर जाधव (धानोरा उपविभत्तग, गढ़चिरोली से दौंड उपविभाग, पुणे ग्रामीण)

62. रोशन भुजंगराव पंडित (एसीपी, नागपुर शहर से हिंगणघाट उपविभाग, वर्धा)

63. नीलेश विश्वासराव देशमुख (पदस्थापना की प्रतीक्षा से एसीपी, नागपुर शहर)

64. सुनील सुरेश पाटिल (अंबड उपविभाग, जि. जालना से अहमदनगर ग्रामीण)

65. प्रिया मच्छिंद्र ढाकणे (एसीपी, बृहन्मुंबई से एसीपी, ठाणे शहर)

66. अश्विनी रामचंद्र शेंडगे (तासगांव उपविभाग, सांगली से दहिवडी उपविभाग, सातारा)

67. तृप्ति अर्जुन जाधव (एसीपी, नागपुर शहर से सीआईडी, पुणे)

68. सोनाली तुकाराम कदम (अलिबाग उपविभाग, रायगढ़ से रोहा उपविभाग, रायगढ़)

69. विजय नथ्थू चौधरी (एसीपी, पुणे शहर से एंटी करप्शन, पुणे)

70. संजय विठ्ठल सांगले (जाति सत्यापन, नंदूरबार से महाराष्ट्र पुलिस अकादमी, नाशिक)

71. सुनील सहदेव गावकर (एसीपी, बृहन्मुंबई से एसीपी, रेलवे, मुंबई)

72. अमोल नारायण ठाकुर (अहेरी उपविभाग, गढ़चिरोली से कराड उपविभाग, सातारा)

73. प्रणील प्रफुल्ल गिल्डा (गढ़चिरोली से मिरज उपविभाग, सांगली)

74. सचिन धोंडीबा थोरबोले (एसीपी, नागपुर शहर से तासगांव उपविभाग, सांगली)

75. नीलेश श्रीराम पालवे (एसीपी, नागपुर शहर से निफाड उपविभाग, नाशिक)

76. सुनील सदाशिव सालुंखे (आर्वी उपविभाग, जि. वर्धा से जत उपविभाग, सांगली)

77. जगदीश दत्तात्रय सातव (एसीपी, ठाणे शहर से एसीपी, पुणे शहर)

78. किशोर कुमार दत्ताजीराव जाधव (एसीपी, पुणे शहर से आर्थिक अपराध शाखा, पुणे ग्रामीण)

79. यशवंत रघुनाथ केडगे (मंगरूळपीर उपविभाग, वाशीम से लांजा उपविभाग, रत्नागिरी)

80. यशोधरा राजेंद्र गोडबोले (जाति सत्यापन, छत्रपति संभाजीनगर से राज्य सीआईडी, कोकण भवन, नवी मुंबई)

81. चंद्रशेखर गोविंद सावंत (एसीपी, विधान भवन सुरक्षा, मुंबई से एसीपी, बृहन्मुंबई)

82. हेमंत मधुसुदन सावंत (एंटी करप्शन, मुंबई से एसीपी, बृहन्मुंबई)

83. सोमनाथ द्वारकानाथ तांबे (निफाड उपविभाग, नाशिक से एसीपी, नाशिक शहर)

84. सुहास भालचंद्र सातर्डेकर (जाति सत्यापन, वाशिम से महाराष्ट्र साइबर, मुंबई)

85. सुनील सुखदेवराव बोंडे (एसीपी, बृहन्मुंबई से एसीपी, नवी मुंबई)

86. संजय आकाराम पाटिल (एसीपी, बृहन्मुंबई से एसीपी, पुणे शहर)

87. अविनाश विठोबा कानडे (एसीपी, बृहन्मुंबई से एंटी करप्शन, मुंबई)

88. संजय शिवदास शुक्ला (खालापुर उपविभाग, रायगढ़ से एसीपी, बृहन्मुंबई)

89. आप्पासाहेब बाबुराव शेवाले (पुलिस प्रशिक्षण केंद्र, खंडाला से एसीपी, पुणे शहर)

90. शशिकांत पांडुरंग वाखारे (जाति सत्यापन, अमरावती से पुलिस प्रशिक्षण केंद्र, खंडाला)

91. संदीप वसंत भागडीकर (हाईवे सुरक्षा टीम, पनवेल, जि. रायगढ़ से एसीपी, बृहन्मुंबई)

92. डैनियल जॉन बेन (उदगीर उपविभाग, लातूर से मुख्यालय, सांगली)

93. शिवाजी ज्ञानदेव फडतरे (कोकण परिक्षेत्र, नवी मुंबई से पेण उपविभाग, रायगढ़)

94. संजय ज्ञानेदव सुर्वे (एसीपी, नागपुर शहर से एसीपी, पुणे शहर)

95. महेश पांडुरंग देसाई (जाति सत्यापन, नागपुर से एसीपी, बृहन्मुंबई)

96. संतोष आत्माराम राऊत (मूर्तिजापूर, जि. अकोला से आर्थिक अपराध शाखा, पालघर)

97. जीतेंद्र ज्ञानेश जगदाले (लातूर उपविभाग, लातूर से एसीपी, ठाणे शहर)

98. सुनील जयसिंह तांबे (एटीएस, छत्रपति संभाजीनगर से एसीपी, पुणे शहर)

99. अभय सदानंद धुरी (एसीपी, बृहन्मुंबई से पाठक, आईजी, कोकण परिक्षेत्र, नवी मुंबई)

100. भास्कर प्रभाकर डेरे (आर्थिक अपराध शाखा, जलगांव से एसीपी, पिंपरी-चिंचवड)

101. राजकुमार शंकर शिंदे (जाति सत्यापन, धुले से मुक्ताईनगर उपविभाग, जलगांव)

102. संजीव मुरलीधर नारकर (जाति सत्यापन, गढ़चिरोली से एसीपी, बृहन्मुंबई)

103. गोकुलसिंह प्रयागसिंह पाटिल (पुलगांव उपविभाग, वर्धा से एसीपी, बृहन्मुंबई)

104. संजय वसंत पुरंदरे (नागपुर ग्रामीण से एंटी करप्शन, नागपुर)

105. लक्ष्मण गेणुभाऊ डुंबरे (एसीपी, अमरावती शहर से एसीपी, बृहन्मुंबई)

106. संजय बालकृष्ण सावंत (महाराष्ट्र पुलिस अकादमी, नाशिक से मुख्यालय, रायगढ़)

107. राजा शेरसिंह पवार (राजुरा उपविभाग, चंद्रपुर से उमरेड उपविभाग, नागपुर ग्रामीण)

108. दीपक गोविंद काजवे (मनमाड़ रेलवे उपविभाग, छत्रपति संभाजीनगर से विशेष सुरक्षा विभाग, मुंबई)

109. जॉर्ज पिटर फर्नांडीस (गुप्तचर प्रशिक्षण संस्था, नाशिक से एसीपी, बृहन्मुंबई)

110. दिनेश परशुराम कदम (हिंगणघाट उपविभाग, वर्धा से पुलिस प्रशिक्षण केंद्र, खंडाला)

111. प्रदीप ज्ञानेश्वर जाधव (मालेगांव उपविभाग, नाशिक ग्रामीण से महाड उपविभाग, रायगढ़)

112. अरूण साहेबराव सावंत (एंटी करप्शन, अमरावती से पुलिस उप अधीक्षक, जेल, पुणे)

113. चंद्रसेन जगदेव देशमुख (नांदेड शहर उपविभाग, नांदेड से देगलूर उपविभाग, नांदेड)

114. किशोर लक्ष्मण सावंत (शहरी अधिकार सुरक्षा, नाशिक से आर्थिक अपराध शाखा, सिंधुदुर्ग)

115. नितिन कुमार विजय सिंह पोंदकुले (जाति सत्यापन, नाशिक से माणगांव उपविभाग, रायगढ़)

116. सुनील त्र्यंबक भामरे (जाति सत्यापन, अहमदनगर से नाशिक ग्रामीण)

117. राजू धोंडीराम मोरे (परतूर उपविभाग, जालना से एसीपी, सोलापुर शहर)

118. विवेकानंद तुकाराम वाखारे (हिंगोली ग्रामीण उपविभाग, हिंगोली से कर्जत उपविभाग, अहमदनगर)

119. अभय रामराव पान्हेकर (एंटी टेरीरिज्म स्क्वाड, नागपुर से एसीपी, नागपुर शहर)

 

Web Title :  Maharashtra DySP / ACP Transfers | Transfer of 119 Deputy Superintendent of Police / Assistant Commissioner of Police in the state! Including officers from Pune City, Pimpri-Chinchwad, Pune Rural, Pune ACB